OEM 2 Layers M ENIG Circuit Board

Takaitaccen Bayani:

Samfurin Bayani na asali A'a.: PCB-A24 amintaccen bayani ne kuma mai dacewa don buƙatun ku na lantarki.Wannan allon kewayawa yana da nau'ikan sassa biyu masu sassauƙa waɗanda ke ba da sassauci cikin ƙira da shigarwa.Tare da ƙarancin nickel immersion Gold (ENIG) saman ƙarewa, yana ba da kyakkyawan juriya na lalata kuma yana tabbatar da ingantaccen haɗin lantarki.Ko kuna buƙatar shi don na'urorin lantarki na mabukaci, aikace-aikacen mota, ko kayan masana'antu, wannan kwamiti mai sassauƙa yana ba da garantin babban aiki da dorewa.Yana da kyakkyawan zaɓi don ayyukan buƙatun da ke buƙatar ƙaƙƙarfan abin dogaro da kwamitin kewayawa.


  • Samfurin NO:PCB-A24
  • Layer: 2L
  • Girma:34.62mm*250.40mm
  • Tushen Material: PI
  • Kaurin allo:0.3mm ku
  • Fuskar Fushi: /
  • Kaurin Copper:1.0oz
  • Launin abin rufe fuska mai siyarwa:Amber
  • Launin almara:Fari
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Bayanan asali

    Model No. PCB-24
    Kunshin sufuri Marufi Packing
    Takaddun shaida UL, ISO9001&14001, SGS, RoHS, Ts16949
    Ma'anoni Babban darajar IPC2
    Mafi ƙarancin sarari/Layi 0.075mm/3mil
    HS Code Farashin 85340090
    Asalin Anyi a China
    Ƙarfin samarwa 720,000 M2/shekara

    Tsarin samarwa

    Menene tsarin samar da ku01

    PCBs masu sassaucin ra'ayi sabon nau'in allo ne na bugu wanda zai iya lanƙwasa, murɗawa, da sassauƙawa ba tare da lalata da'ira ba.A mu PCB masana'antu makaman a Shenzhen, China, mu bayar da fadi da kewayon m PCBs, ciki har da mu 2-Layer m PCB model No.PCB-A24.

    PCB ɗinmu mai sassauƙa 2-Layer yana da girman 34.62mm*250.40mm kuma an yi shi da kayan tushe na PI (polyimide), tare da kauri na 0.3mm da kauri na jan karfe na 1.0oz.

    An ƙera PCB ɗinmu mai sassauƙa mai 2-Layer don saduwa da ƙayyadaddun IPC Class2, yana tabbatar da amincin sa da ingancinsa.UL, ISO9001 & 14001, SGS, RoHS, da Ts16949 sun tabbatar da shi, wanda ya sa ya dace da aikace-aikacen da yawa, ciki har da masana'antar kera motoci, likitanci, masana'antu, da masana'antar sararin samaniya.

    A wurin aikinmu, muna amfani da sabuwar fasahar masana'anta da kayan aiki don tabbatar da cewa ana samar da PCB masu sassauƙa tare da daidaito da inganci.PCB ɗin mu mai sassauƙa na Layer 2 an cika shi don sufuri mai aminci kuma ana samunsa cikin oda mai yawa.

    A taƙaice, PCB ɗin mu mai sassauƙa na 2-Layer ɗin babban inganci ne, abin dogaro, kuma dogayen allon da'ira wanda zai iya cika ka'idodin masana'antu masu buƙata.Idan kuna neman PCB mai sassauƙa don aikinku, kada ku duba fiye da ƙirar PCB ɗin mu mai sassauƙa mai 2 Layer no.PCB-A24.

    pcb

    Fasaha & iyawa

    Abu

    Speci.

    Yadudduka

    1 ~ 8

    Kaurin allo

    0.1mm-0.2mm

    Substrate Material

    PI (0.5mil, 1mil, 2mil), PET (0.5mil, 1mil)

    Matsakaicin Gudanarwa

    Rufin jan karfe (1/3oz, 1/2oz, 1oz,2oz)

    Constantan

    Manna Azurfa

    Tawada Copper

    Girman Panel Max

    600mm × 1200mm

    Girman Ramin Min

    0.1mm

    Min Layin Nisa/Sarari

    3mil(0.075mm)

    Matsakaicin girman sanyawa (guda ɗaya & panel biyu)

    610mm*1200mm(Iyakar Bayyanawa)

    250mm * 35mm (kawai haɓaka samfuran gwaji)

    Matsakaicin girman ƙaddamarwa (panel guda ɗaya & panel biyu ba tare da tawada mai bushewa ta PTH + haske mai ƙarfi)

    610*1650mm

    Ramin Hakowa (Mechanical)

    17 - 175 pm

    Ramin Ƙarshe (Makanikanci)

    0.10mm - 6.30mm

    Haƙurin Diamita (Mechanical)

    0.05mm

    Rajista (Makanikanci)

    0.075mm

    Halayen Rabo

    2: 1 (mafi ƙarancin buɗewa 0.1mm)

    5: 1 (Mafi ƙarancin buɗewa 0.2mm)

    8: 1 (Mafi ƙarancin buɗewa 0.3mm)

    SMT Mini.Nisa Mashin Solder

    0.075mm

    Mini.Solder Masks

    0.05mm

    Haƙuri na Kula da Cututtuka

    10%

    Ƙarshen saman

    ENIG, HASL, Chem.Tin/Sn

    Solder mask/Fim mai kariya

    PI (0.5mil, 1mil, 2mil) (Yellow, White, Black)

    PET (mil 1,2)

    Solder mask (kore, rawaya, baki ...)

    Silkscreen

    Ja/Yellow/Baki/Fara

    Takaddun shaida

    UL, ISO9001, ISO14001, IATF16949

    Buƙatar Musamman

    Manne(3M467,3M468,3M9077,TESA8853...)

    Masu Kayayyakin Kayayyaki

    Shengyi, ITEQ, Taiyo, da dai sauransu.

    Kunshin gama gari

    Vacuum+Carton

    Ƙarfin samarwa na wata-m²

    60,000 m²

    Yaya ABIS ke Ma'amala da Matsalolin PCB masu sassauƙa?

    Abu na farko da muka tabbatar shine kayan aiki masu dacewa don samar da allon ku.Bayan haka, ma'aikatan sun sami isasshen isa don ɗaukar ƙalubalen ƙera alluna masu sassauƙa.

    Bude abin rufe fuska ko rufe isassun matakai daban-daban na tsarin na iya canza yadda allo mai sassauƙa ya yi kama.Etching da plating na iya daidaita siffar PCB, wanda shine dalilin da ya sa ya kamata ka tabbatar da cewa buɗewa mai rufi yana da faɗin dacewa.

    Zabi kayan a hankali, kuma la'akari da wasu abubuwa, kamar girman, nauyi, da amincin allo.

    Sarrafa dacewa da kusancin haɗin gwanon siyar da ma'aunin lanƙwasa - haɗin gwiwa ya kamata ya kasance a nesa da ake buƙata daga wurin lanƙwasawa.Idan kun sanya su kusa sosai, ƙulla ko fashewar kushin solder na iya faruwa.

    Control Solder pad tazara - ABIS yana tabbatar da cewa akwai isasshen sarari tsakanin pads da alamomin da ke kusa da su, don guje wa asarar lamination.

    Lokacin Jagorar Q/T

    Kashi Mafi Saurin Jagoranci Lokacin Jagoranci na al'ada
    Mai gefe biyu 24h 120h
    4 Layer 48h ku 172 h
    6 Layers 72h ku 192 h
    8 Layers 96h ku 212h
    10 Layers 120h 268h ku
    12 Layers 120h 280h
    14 Layers 144h 292h ku
    16-20 Layers Ya dogara da takamaiman buƙatun
    Sama da Layers 20 Ya dogara da takamaiman buƙatun

    Kula da inganci

    Matsakaicin izinin abu mai shigowa sama da 99.9%, adadin ƙidayar jama'a a ƙasa 0.01%.

    Abubuwan da aka ba da izini na ABIS suna sarrafa duk mahimman matakai don kawar da duk abubuwan da za su yuwu kafin samarwa.

    ABIS yana amfani da software na ci gaba don yin ɗimbin bincike na DFM akan bayanai masu shigowa, kuma yana amfani da tsarin sarrafa inganci na ci gaba a cikin tsarin masana'antu.

    ABIS yana yin 100% na gani da dubawa na AOI da kuma yin gwajin lantarki, gwajin ƙarfin lantarki mai ƙarfi, gwajin sarrafa impedance, ƙaramin yanki, gwajin girgiza zafi, gwajin solder, gwajin dogaro, gwajin juriya da gwajin tsabtace ionic.

    Ƙarƙashin Ƙarfafa Ingantacciyar Shigarwa

    Takaddun shaida

    takardar shaida2 (1)
    takardar shaida2 (2)
    takardar shaida2 (4)
    takardar shaida2 (3)

    FAQ

    Q1: Yaya kuke gwadawa da sarrafa inganci?

    Hanyoyin Tabbatar da Ingancin Mu kamar yadda ke ƙasa:

    a), Duban gani

    b),Bincike mai tashi, kayan aikin gyarawa

    c), Kulawa da impedance

    d), Gano iyawar solder

    e), Microscope na dijital metallogram

    f), AOI(Duban gani Na atomatik)

    Q2: Menene kuke buƙata don samar da zance na taro?

    Bill of Materials (BOM) yana ba da cikakken bayani:

    a),Manufacturers sassa lambobi,

    b),Clambar sassan masu kawo kaya (misali Digi-key, Mouser, RS)

    c), hotuna samfurin PCBA idan zai yiwu.

    d), Yawan

    Q3: Ni ƙaramin dillali ne, kuna karɓar ƙananan umarni?

    A:Ba matsala.Idan kai ƙaramin dillali ne, muna so mu girma tare da kai.

    Q4: Kwanaki nawa za a gama samfurin?Kuma yaya game da yawan samarwa?

    A:Gabaɗaya kwanaki 2-3 don yin samfurin.Lokacin jagorar samar da taro zai dogara ne akan adadin tsari da lokacin da kuka sanya oda.

    Q5: Za ku iya kera PCB na daga fayil ɗin hoto?

    A'a, ba za mu iya karɓar fayilolin hoto ba, idan ba ku da fayil ɗin gerber, za ku iya aiko mana da samfurin mu kwafa shi.

    PCB&PCBA Kwafi Tsari:

     

    Q6: Ta yaya za mu san aiki na PCB umarni?

    A:Kowane Abokin ciniki zai sami siyarwa don tuntuɓar ku.Lokacin aikinmu: 9:00 na safe - 19:00 (Lokacin Beijing) daga Litinin zuwa Juma'a.Za mu ba da amsa ga imel ɗin ku da sauri yayin lokacin aikinmu.Kuma kuna iya tuntuɓar tallace-tallacenmu ta wayar salula idan gaggawa.

    Q7: Pre-Sale da Sabis na Bayan-Sale?

    a), Fitowar sa'a 1

    b), sa'o'i 2 na amsa korafi

    c), 7 * 24 hours goyon bayan fasaha

    d),7*24 sabis na oda

    e), 7 * 24 hours bayarwa

    f),7*24 samar da gudu

    Q8: Za ku iya tsara PCB kuma ku yi mana fayiloli?

    A:Ee, Muna da ƙungiyar ƙwararrun injiniyoyin zane waɗanda za ku iya amincewa da su.

    Q9: Yaya game da Sabis ɗin Juya Saurin ku?

    Adadin bayarwa akan lokaci ya fi 95%

    a), 24 hours juyi sauri don PCB samfurin gefe biyu

    b),48hours na 4-8 yadudduka samfur PCB

    c), awa 1 don ambato

    d), awanni 2 don tambayar injiniyan / amsa koke

    e), 7-24 hours don goyon bayan fasaha / sabis na oda / ayyukan masana'antu

    Q10: Wane irin gwaji kuke da shi?

    ABlS yana yin 100% na gani da dubawar AOl da kuma yin gwajin lantarki, gwajin ƙarfin lantarki mai ƙarfi, gwajin sarrafa impedance Control, micro-sectioning, thermal shock test, solder gwajin, AMINCI gwaji, insulating juriya gwajin., Gwajin tsaftar ionicda gwajin aikin PCBA.

    Q11: Wadanne yankuna ne kasuwar ku ta fi rufe?

    Babban Masana'antu na ABIS: Gudanar da Masana'antu, Sadarwa, Kayayyakin Motoci da Likita.Babban Kasuwar ABIS: 90% Kasuwar Duniya (40% -50% na Amurka, 35% na Turai, 5% na Rasha da 5% -10% na Gabashin Asiya) da 10% Kasuwar Cikin Gida.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana